Zsolnay 2 db matricás bögre. Jelzett, kopásokkal. m: 10 cm https://www.darabanth.com/de/fernauktion/376/kategorien~Porzellan-Keramik-Glass/Porzellan~500005/Zsolnay-2-db-matricas-bogre-Jelzett-kopasokkal-m-10-cm~II2211037
2211037
11200
376
Beschreibung: Zsolnay 2 db matricás bögre. Jelzett, kopásokkal. m: 10 cm
: karap_norbert