Somlai Vilma (1938-2007): Alföldi táj, akvarell, papír, hátulján jelze... https://www.darabanth.com/de/fernauktion/331/kategorien~Andere-Sammelgebiete/Gemalde-und-Grafiken~500001/Somlai-Vilma-1938-2007-Alfoldi-taj-akvarell-papir-hatuljan-jelzett-paszpartuban-16C39726-~II1837511
1837511
10180
331
Beschreibung: Somlai Vilma (1938-2007): Alföldi táj, akvarell, papír, hátulján jelzett, paszpartuban, 16×26 cm
: moldován_péter